| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
|---|---|
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Khả năng hấp thụ | >18% |
| Màu sắc | be |
| Loại | chất hấp phụ |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 100N |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| CAS No. | 1318-02-1 |
|---|---|
| Compressive Strength | 100N |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| Product Name | Zeolite 3A Molecular Sieve Desiccant For High Voltage Electric Equipment Switchgear |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Không có. | 1318-02-1 |
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Product Category | 3A Molecular Sieve Desiccant |
|---|---|
| Bulk Density | G/ml ≥ 0.7 |
| Usage | Gases Adsorption From SF6, High Voltage Electric Switchgear |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | WT < 0.1% |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |