| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
|---|---|
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Công suất cân bằng Carbon Dioxide | ≥ 18% |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Mật độ hàng loạt | ≥ 0,72G / ml |
| Kích thước | 2.0--3.0mm; 3.0--5.0mm; 4.0--6.0mm |
|---|---|
| Nước hấp thụ nước% | ≥21,0 |
| Gói độ ẩm% | ≤1,50 |
| N-hexane% hấp phụ tĩnh | ≥12.0 |
| hình dạng | Granular, Pellet |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
|---|---|
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| Hình dạng | hình trụ |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Giá trị PH | 6-8 |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Nhiệt độ làm việc | 80℃ |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Crush Strength | ≥20N |
|---|---|
| Working Temperature | 80℃ |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |