| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,7 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Màu | Be |
|---|---|
| Kích thước | 0,5-1,0mm; 1.0-1.5mm; 1,5-2,0 mm |
| Kali Một loại sàng phân tử | Hạt hình cầu |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| Công suất nước cân bằng | ≥ 35% |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Công suất Carbon Dioxide cân bằng | ≥ 18% |
|---|---|
| Công suất nước cân bằng | ≥ 27% |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Al2O3. (2,8 ± 0,2) SiO2. (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2,6-3,0 |
| Mật độ số lượng lớn | ≥ 0,72G / ml |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Tính năng 1 | Chống mài mòn cao |
| Tính năng 2 | Sức mạnh nghiền cao |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| kích thước | 2,0--3,0mm; 3,0--5,0mm; 4,0--6,0mm |
|---|---|
| % Nước hấp phụ tĩnh | ≥21.0 |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| % N-hexan hấp phụ tĩnh | ≥12.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% | ≥98.0 |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Na2O. Al2O3. Al2O3. (2.8±0.2) SiO2. (2,8 ± 0,2) SiO2. |
|---|---|
| SiO2 Al2O3 | ≈2,6-3,0 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |