| Server | openresty |
|---|---|
| Status Code | 403 |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Lưu trữ | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | >45N/hạt |
| Độ chính xác khử oxy | ≤5.0ppm |
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| Ứng dụng | Chất xúc tác trong phản ứng hóa học |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Lưu trữ | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
|---|---|
| Nội dung paladi | 0,1%-5,0% |
| sức mạnh nghiền nát | >45N/hạt |
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| Độ chính xác khử oxy | ≤5.0ppm |
| AL2O3 | ≥ 93 % |
|---|---|
| Ổn định nhiệt | Cao |
| thể tích lỗ rỗng | 0,30-0,45 L/g |
| Hình dạng | Quả bóng;Dạng hạt |
| kháng kiềm | Cao |
| AL2O3 | ≥ 93 % |
|---|---|
| Ổn định nhiệt | Cao |
| hấp phụ nước | thấp |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| kháng kiềm | Cao |
|---|---|
| hấp phụ nước | thấp |
| Chống oxy hóa | Cao |
| hấp phụ florua | Cao |
| Số CAS | 110092-32-3 |
| thể tích lỗ rỗng | Cao |
|---|---|
| Chống oxy hóa | Cao |
| hấp phụ florua | Cao |
| AL2O3 | ≥ 93 % |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Lưu trữ | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
|---|---|
| Kích thước hạt | 2,0-3,0mm; |
| công thức hóa học | PĐ |
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| mật độ lớn | 0,4-0,5g/ml |
| mật độ lớn | 0,4-0,5g/ml |
|---|---|
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| Ứng dụng | Chất xúc tác trong phản ứng hóa học |
| Bao bì | 25kg/túi |
| sức mạnh nghiền nát | >45N/hạt |