| mật độ lớn | 0,4-0,5g/ml |
|---|---|
| Độ chính xác khử oxy | ≤5.0ppm |
| sức mạnh nghiền nát | >45N/hạt |
| công thức hóa học | PĐ |
| Vận tốc vận hành | <1000h-1 |
| mật độ lớn | 0,4-0,5g/ml |
|---|---|
| Lưu trữ | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
| Kích thước hạt | 2,0-3,0mm; |
| Vận tốc vận hành | <1000h-1 |
| Nội dung paladi | 0,1%-5,0% |
| Ứng dụng | Chất xúc tác trong phản ứng hóa học |
|---|---|
| Lưu trữ | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| công thức hóa học | PĐ |
| Nội dung paladi | 0,1%-5,0% |
| Bao bì | 25kg/túi |
|---|---|
| công thức hóa học | PĐ |
| mật độ lớn | 0,4-0,5g/ml |
| Độ chính xác khử oxy | ≤5.0ppm |
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| Nội dung paladi | 0,1%-5,0% |
|---|---|
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| Lưu trữ | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
| Hình dạng | quả cầu |
| sức mạnh nghiền nát | >45N/hạt |
| Lưu trữ | Lưu trữ ở nơi khô thoáng |
|---|---|
| Bao bì | 25kg/túi |
| công thức hóa học | PĐ |
| Hình dạng | quả cầu |
| Ứng dụng | Chất xúc tác trong phản ứng hóa học |
| Security Level | High |
|---|---|
| Server Technology | openresty |
| Access Denied | Yes |
| HTTP Method | GET |
| Server Type | Web Server |
| mật độ lớn | 0,68-0,72g/ml |
|---|---|
| Tổn thất khi sấy khô | ≤1,5% |
| Kích thước hạt | 1-3mm |
| Gói | 25kg/túi |
| Loại | chất hút ẩm |