| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Kiểu | chất hấp phụ |
| Người mẫu | CMS-200 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Màu sắc | Đen |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Kiểu | chất hấp phụ |
| Người mẫu | CMS-220 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Màu sắc | Đen |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| Mật độ số lượng lớn | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
|---|---|
| Hấp thụ nước | ≥21,0% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Giá trị PH | 2-12 |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Giá trị pH | 2-12 |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 2-12 |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |