| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Người mẫu | CMS-220 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
|---|---|
| Product Name | 403 Forbidden |
| Server | openresty |
| Status Code | 403 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Mô hình | CMS-220 |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Server | openresty |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Status Code | 403 |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Mô hình | CMS-220 |