| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| đóng gói | 25kg/túi |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| Cường độ nén | 85N |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
|---|---|
| Mật độ khối tối đa | 0,72g/ml, 0,70g/ml |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Màu sắc | Be |
|---|---|
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Metanol hấp phụ tĩnh | ≤ 15% |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,20% |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 4A |
|---|---|
| Đặc tính | Hiệu quả cao |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Giấy chứng nhận | j.SGS & REACH |