| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Màu sắc | Màu trắng |
| gói | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình trụ |
| độ tinh khiết | 98% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Cường độ nén | 100N |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
|---|---|
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Khả năng hấp thụ | >18% |
| Màu sắc | be |
| Loại | chất hấp phụ |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Giá trị PH | 7-9 |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| Kích thước lỗ chân lông | 4A |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Hình dạng | hình cầu |
| Cường độ nén | 85N |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Kích cỡ | 2-4mm |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
| Số CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| Kích thước | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| Hình dạng | Hạt; hạt hình cầu |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
|---|---|
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| Nhiệt độ làm việc | 80oC |