| Color | White |
|---|---|
| Material | Alumina Silicate |
| PH | 7-9 |
| Size | 1-3mm |
| Pore Size | 3A |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| độ ẩm | 0,3% |
| PH | 7-9 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| độ tinh khiết | 98% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Cường độ nén | 100N |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| Hình dạng | GRANULAR |
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Sự tinh khiết | 97% |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh | 18% |
| Mật độ xếp chồng | 0,75 g / ml |
| Kích thước | 1,7-2,5 mm |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |