| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
|---|---|
| Bao bì | 25kg/túi |
| Hình dạng | hạt cầu |
| độ ẩm | 0,3% |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Kích thước lỗ chân lông | 3A |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Không có. | 1318-02-1 |
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Moisture Content | 0.3% |
|---|---|
| Product Name | 3A Molecular Sieve Desiccant |
| Material | Alumina Silicate |
| Working Temperature | 0-80℃ |
| Size | 1-3mm |
| Tên | Rây phân tử 3a |
|---|---|
| Thuận lợi | Hấp thụ tốt |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |