| hình dạng | Granular; Pellet |
|---|---|
| Kích thước | 0,5-1,0mm; 1.0-1.5mm; 1,5-2,0 mm |
| Kali Một loại sàng phân tử | Hạt hình cầu |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Công suất nước cân bằng | ≥ 35% |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| kích thước | 2-3mm, 3-5mm, 4-6mm |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| hình dạng | Dạng viên, dạng hạt |
| giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| màu sắc | be |
| Kích thước | 2.0-3.0 mm ; 2,0-3,0 mm; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3,0-5,0 mm; 4,0-6,0 mm |
|---|---|
| Hấp phụ etylen | ≤3.0mg / g |
| Trình độ kích thước | ≥98% |
| Kiểu | Chất hút ẩm |
| sự tinh khiết | 98% |
| Kích thước | 2.0-3.0 mm ; 2,0-3,0 mm; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3,0-5,0 mm; 4,0-6,0 mm |
|---|---|
| Hấp phụ etylen | ≤3.0mg / g |
| Trình độ kích thước | ≥98% |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,1% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
|---|---|
| hàm lượng nước | ≤1.0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Trình độ kích thước | ≥98% |
| Đóng gói độ ẩm | ≤1,5% |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Mật độ số lượng lớn | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
|---|---|
| Hấp thụ nước | ≥21,0% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Kiểu | Chất hấp phụ |