| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | hạt |
| Màu sắc | be |
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| Tên | Chất hút ẩm sàng phân tử 3A |
|---|---|
| Hàm lượng nước ≤ | 1,0 |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Màu sắc | Be |
| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| SỐ CAS | 63231-69-6 |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
|---|---|
| Mật độ hàng loạt | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Hấp phụ nước | ≥21,0% |
| Hấp phụ etylen | ≤3.0mg / g |
| Đóng gói độ ẩm | ≤1,5% |
| hình dạng | hạt |
|---|---|
| Màu | be |
| Ethylene hấp phụ | ≤3,0mg / g |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Trình độ chuyên môn | ≥98% |