| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| độ tinh khiết | 98% |
| độ ẩm | 0,3% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Lưu trữ | Giữ ở nơi khô và có không khí |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Sức mạnh nghiền | ≥ 90N/hạt |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,1% |
| mật độ lớn | 0,6-0,8g/ml |
| hấp phụ nước | ≥ 21,0% |
|---|---|
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
| Nước hấp phụ tĩnh | 25,0% |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Loại | chất hấp phụ |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 100N |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| độ tinh khiết | 98% |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
|---|---|
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Khả năng hấp thụ | >18% |
| Màu sắc | be |
| Loại | chất hấp phụ |
| Static Water Adsorption | ≥ 22% |
|---|---|
| Product Name | KDHF-09 3A Zeolite Molecular Sieve Adsorbent For High Voltage Electric Switchgear |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Shape | Sphere |
| Attrition Rate | < 0.1% |