| hình dạng | Granular, Pellet |
|---|---|
| Màu | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm, 4.0-6.0mm |
| Mật độ số lượng lớn | ≥ 0,72G / ml |
| Kích thước đủ điều kiện | ≥ 97% |
| Bưu kiện | 25kg / thùng carton trống |
|---|---|
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0-5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| kích thước | 2,0--3,0mm; 3,0--5,0mm; 4,0--6,0mm |
|---|---|
| % Nước hấp phụ tĩnh | ≥21.0 |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| màu sắc | be |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% | ≥98.0 |
| Loại hình doanh nghiệp | nhà chế tạo |
|---|---|
| Kích thước | Lưới 8 * 12 và lưới 4 * 6 |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Cường độ nén | ≥ 135 N / hạt |
| Tỷ lệ Attrition≥50 | ≤ 0,20% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | Globoid |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Công suất cân bằng Carbon Dioxide | ≥ 18% |
|---|---|
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Na2O. Al2O3. Al2O3. (2.8±0.2) SiO2. (2,8 ± 0,2) SiO2. |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm; 3,0-5,0 mm; 4,0-6,0 mm |
|---|---|
| Hấp thụ nước | ≥21,0% |
| Mật độ số lượng lớn | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Độ ẩm trọn gói | ≤ 1,5% |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| PH | 7-9 |
| độ tinh khiết | 98% |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Kích thước lỗ chân lông | 3A |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Cường độ nén | 100N |