| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Hình dạng | hình cầu |
| Cường độ nén | 85N |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giá trị PH | 6-8 |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Nhiệt độ làm việc | 80℃ |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| PH | 7-9 |
| độ tinh khiết | 98% |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Kích thước lỗ chân lông | 3A |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
|---|---|
| mật độ lớn | 0,68-0,72g/ml |
| Gói | 25kg/túi |
| Tổn thất khi sấy khô | ≤1,5% |
| Mật độ hạt | 1,2-1,3g/ml |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Hình dạng | hình cầu |
|---|---|
| Tổn thất khi sấy khô | ≤1,5% |
| Gói | 25kg/túi |
| Giá trị PH | 7-9 |
| Mật độ hạt | 1,2-1,3g/ml |
| MOQ | 10 KG |
|---|---|
| Trọn gói | 25kg / Thùng Carton |
| Chứng nhận | SGS REACH |
| Hấp thu CO2 | 18,0 |
| Kích thước | 2,0-3,0 mm, 3,0--5,0 mm, 4,0-6,0 mm |
| Bưu kiện | 25kg/carton drum ; 25kg / thùng phuy; 150 per steal drum 150 mỗi trống ăn cắ |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| Nước hấp phụ tĩnh% ≥ | 22.0 |
| Metanol hấp phụ tĩnh% ≥ | 15.0 |
| Mật độ xếp chồng g / ml | 0,66 |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
|---|---|
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Công suất cân bằng Carbon Dioxide | ≥ 18% |
| Tỷ lệ Attrition | ≤ 0,1% |
| Mật độ hàng loạt | ≥ 0,72G / ml |