| Tên sản phẩm | Chất hấp phụ sàng phân tử Zeolite 3.0 - 5.0mm cho thiết bị đóng cắt thiết bị điện cao thế |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,85 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tên | Các gói hút ẩm phân tử |
|---|---|
| Tên khác | 3 sàng phân tử Angstrom |
| Tỷ lệ hao mòn% | 0,1 |
| Mật độ lớn g / ml | 0,9 |
| Tỷ lệ vượt qua kích thước hạt% | 98 |
| Công suất Carbon Dioxide cân bằng | ≥ 18% |
|---|---|
| Công suất nước cân bằng | ≥ 27% |
| Công thức hóa học điển hình | Na2O. Al2O3. (2,8 ± 0,2) SiO2. (6 ~ 7) H2O |
| SiO2 Al2O3 | ≈2,6-3,0 |
| Mật độ số lượng lớn | ≥ 0,72G / ml |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Kích thước lỗ chân lông | 4A |
| Giá trị PH | 7-9 |
| Hình dạng | dạng hạt |
| Loại chất hấp thụ | sàng phân tử |
|---|---|
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Khả năng hấp thụ | >18% |
| Màu sắc | be |
| Loại | chất hấp phụ |
| Số CAS | 70955-01-0 |
|---|---|
| Kích thước | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| phân loại | Chất phụ trợ hóa chất |
| độ ẩm gói | khối lượng ≤ 1,5% |
| Hình dạng | Hạt; hạt hình cầu |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích cỡ | 3.0mm-5.0mm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| gói | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình trụ |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |