| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Kích cỡ | 2-4mm |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Moisture Adsorption | ≥21% |
|---|---|
| Application | Air Drying, Dehydration, Adsorption |
| Storage | Dry And Ventilated Place |
| Crush Strength | ≥20N |
| Shelf Life | 2 Years |
| Kích thước lỗ chân lông | 4A |
|---|---|
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 4A |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Hình dạng | dạng hạt |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | dạng hạt |
| Bưu kiện | 25kg/túi |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Kho | Nơi khô ráo và thoáng mát |
|---|---|
| Số CAS | 70955-01-0 |
| Ứng dụng | Làm khô không khí, khử nước, hấp phụ |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Tách khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình cầu |
| diện tích bề mặt | 500-800m2/g |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| đóng gói | 25kg/túi |
| Màu sắc | Trắng |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
| Giá trị PH | 3-4 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| chi tiết đóng gói | 1, 25KG/carton; 1, 25kg/thùng; 2, 35KG/carton drum; 2, 35kg/thùng trống; |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xi'an Lvneng |