| hấp phụ nước | ≤10,0% |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | be |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Cường độ nén | 100N |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Giá trị PH | 6-8 |
| Hình dạng | hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Bao bì | 25kg/túi |
| độ tinh khiết | 98% |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
|---|---|
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Màu sắc | be |
| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| PH | 3-10 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Gói | 25kg/túi |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Không có. | 1318-02-1 |
| Hàm độ ẩm trong bao bì | 1,50 |
|---|---|
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
| PH | 3-10 |