| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 3.0mm-5.0mm |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Giá trị PH | 6-8 |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Nhiệt độ làm việc | 80℃ |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| Bulk Density | ≥0.75g/ml |
|---|---|
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| Surface Area | ≥900m2/g |
| Pore Size | 2-3nm |
| Working Temperature | 80℃ |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| Nhiệt độ làm việc | 80℃ |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
|---|---|
| Gói | 25kg/túi |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 6-8 |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
| Giá trị PH | 3-4 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Hình dạng | GRANULAR |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | quả cầu |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |