| Cường độ nén N/P | ≥50 |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Màu sắc | be |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| độ tinh khiết | 98% |
| độ ẩm | 0,3% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
|---|---|
| Màu sắc | be |
| Mật độ khối tối đa | 0,72g/ml, 0,70g/ml |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Bao bì | 25kg/túi |
| độ tinh khiết | 98% |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| PH | 3-10 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
|---|---|
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Gói | 25kg/túi |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| High Light | Molecular Sieve Adsorbent 2.0mm, Metal Enclosed GIS Molecular Sieve, Gases Sphere Molecular Sieve Beads |
|---|---|
| Shape | Sphere |
| Loss on Ignition | ≤ 1.0% |
| Classification | Adsorption Auxiliary Agent |
| Static H2O Capacity | ≥ 23% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Gói | 25kg/túi |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| Màu sắc | be |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
|---|---|
| Product Name | 403 Forbidden |
| Server | openresty |
| Status Code | 403 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |