| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Kiểu | chất hấp phụ |
| Người mẫu | CMS-220 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Màu sắc | Đen |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Kiểu | chất hấp phụ |
| Người mẫu | CMS-220 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Màu sắc | Đen |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Kiểu | chất hấp phụ |
| Người mẫu | CMS-220 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Đường kính lỗ danh nghĩa | 4 Angstrom |
| Áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| Đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
|---|---|
| Product Name | 403 Forbidden |
| Server | openresty |
| Status Code | 403 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |