| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Tên khác | CMS |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Màu | Đen |
| Tên khác | CMS |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
|---|---|
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Product Name | 403 Forbidden |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Status Code | 403 |
| Server | openresty |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| PH | 3-10 |