| tuổi thọ | 2-3 năm |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Giá trị PH | 2-12 |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Quản lý chất lượng | ISO 9001 |
|---|---|
| hình dạng | chi tiết |
| Màu | White |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,5% |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Tên | Rây phân tử 4a |
|---|---|
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| EINECS KHÔNG | 215-684-8 |
| Rây phân tử loại Kali A | Hạt hình cầu |
| Màu sắc | Be |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| PH | 3-10 |
| Bao bì | 25kg/túi |
|---|---|
| công thức hóa học | PĐ |
| mật độ lớn | 0,4-0,5g/ml |
| Độ chính xác khử oxy | ≤5.0ppm |
| Hàm lượng oxy của khí tổng hợp | <2000 (0,2%) trang/phút |
| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |