| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Kiểu | chất hấp phụ |
| Người mẫu | CMS-220 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Đường kính lỗ danh nghĩa | 4 Angstrom |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| Tên khác | CMS |
|---|---|
| Màu | Đen |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
|---|---|
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Màu | Đen |
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Tên khác | CMS |
|---|---|
| Màu | Đen |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Kiểu | Hấp phụ |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Hấp phụ nước | ≥45% |
|---|---|
| Al2o3 w / w% | 89; 90 |
| Khối lượng riêng cụ thể g / ml≥ | 0,68 |
| Na2o w / w% | 0,07-4,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | 0,5% |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Giá trị PH | 2-12 |