| Lưu trữ | Giữ ở nơi khô và có không khí |
|---|---|
| Sức mạnh nghiền | ≥ 90N/hạt |
| Giá trị PH | 7-9 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,1% |
| Kích thước hạt | 1-3mm |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Kích thước | 2.0-3.0 mm ; 2,0-3,0 mm; 3.0-5.0 mm ;4.0-6.0 mm 3,0-5,0 mm; 4,0-6,0 mm |
|---|---|
| Hấp phụ etylen | ≤3.0mg / g |
| Trình độ kích thước | ≥98% |
| Kiểu | Chất hút ẩm |
| sự tinh khiết | 98% |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Cường độ nén | 100N |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
|---|---|
| Số CAS | 1318-02-1 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Bao bì | 25kg/túi |
| độ tinh khiết | 98% |
| Cường độ nén | 100N |
|---|---|
| Hình dạng | hạt cầu |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| hình dạng | hạt |
|---|---|
| Màu | be |
| Ethylene hấp phụ | ≤3,0mg / g |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Trình độ chuyên môn | ≥98% |
| Tên | Rây phân tử 3a |
|---|---|
| Thuận lợi | Hấp thụ tốt |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% ≥ | 98 |
| giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
| màu sắc | be |
| Hình dạng | dạng hạt |
|---|---|
| Màu sắc | be |
| Kích cỡ | 2.0-3.0mm, 3.0-5.0mm,4.0-6.0mm |
| độ ẩm gói | 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |
| Hình dạng | quả cầu |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích cỡ | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Dung tích nước cân bằng | ≥ 27% |