| Pore Size | 2-3mm |
|---|---|
| Moisture Adsorption | ≥21% |
| Attrition Rate | ≤0.2% |
| PH Value | 6-8 |
| Size | 3.0mm-5.0mm |
| Hình dạng | hình trụ |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 80oC |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 13X |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
|---|---|
| Hạn sử dụng | 2 năm |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Giá trị PH | 6-8 |