| Cường độ nén N/P | ≥50 |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Màu sắc | be |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| chi tiết đóng gói | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 1. Thùng Carton/25KG 2. Hộp Carton/25KG; 3. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 200 tấn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Thiểm Tây, Trung Quốc |
| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| PH | 3-10 |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| PH | 3-10 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
|---|---|
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| Màu sắc | be |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
| hấp phụ nước | ≤10,0% |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| Giấy chứng nhận | j.SGS & REACH |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |
| kích thước | 2,0--3,0mm; 3,0--5,0mm; 4,0--6,0mm |
|---|---|
| % Nước hấp phụ tĩnh | ≥21.0 |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| màu sắc | be |
| Tỷ lệ đủ tiêu chuẩn của kích thước hạt% | ≥98.0 |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Màu sắc | be |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |