| Kích thước lỗ chân lông | 3A |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hấp phụ nước tĩnh | trọng lượng ≥ 22% |
| Hình dạng | hình cầu |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Kích cỡ | 2-4mm |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Số CAS | 70955-01-0 |
| giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Màu sắc | be |
| Sự xuất hiện | bột trắng |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| đóng gói | 25kg/túi |
| Màu sắc | Trắng |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Ứng dụng | Tách khí |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Hình dạng | hình cầu |
| diện tích bề mặt | 500-800m2/g |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
| Giá trị PH | 3-4 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| hình dạng | chi tiết |
| Màu | White |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,5% |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Mật độ số lượng lớn tối đa | 0,72g / ml, 0,70g / ml |
| Hấp phụ nước tối đa | 21,5% phút |
| CAS KHÔNG | 63231-69-6 |