| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
|---|---|
| Kiểu | chất hấp phụ |
| Người mẫu | CMS-220 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Màu sắc | Đen |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| Giá trị PH | 2-12 |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
|---|---|
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| tuổi thọ | 2-3 năm |
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |