| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,75 |
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Độ tinh khiết | 97% |
|---|---|
| Nước hấp phụ tĩnh | 18% |
| Mật độ xếp chồng | 0,75 g / ml |
| Kích thước | 1,7-2,5 mm |
| Màu | Be |
| Quản lý chất lượng | ISO 9001 |
|---|---|
| hình dạng | chi tiết |
| Đường kính | 1,6-2,5 mm |
| Hấp thụ nước động | tối thiểu 60 mg / g |
| Mật độ số lượng lớn | tối thiểu 0,8 g / ml |
| Mật độ số lượng lớn | ≥0,75g / ml, 0,68g / ml |
|---|---|
| Hấp thụ nước | ≥21,0% |
| Giấy chứng nhận | SGS & REACH |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0.1% |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| Cường độ nén | 100N |
|---|---|
| Hình dạng | hạt cầu |
| Kích thước | 2.0-3.0mm, 4.0-6.0mm |
| Bao bì | 25kg/túi |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Kích thước | 3.0mm-5.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Gói | 25kg/túi |