| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Cuộc sống phục vụ | 2-3 năm |
| Giá trị PH | 2-12 |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| độ ẩm | ≤1,0% |
|---|---|
| Sự xuất hiện | đen dạng hạt |
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| Tên sản phẩm | Sàng phân tử carbon |
| Hình dạng | Dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2,0-3,0mm, 3,0-5,0mm, 4,0-6,0mm |
| Kiểu | chất hấp phụ |
| sự tinh khiết | 98% |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
|---|---|
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Kiểu | chất hấp phụ |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | đen dạng hạt |
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Giá trị pH | 2-12 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hạt; Dạng viên |
| Màu sắc | Be |
| Kích thước | 2.0-3.0mm; 2,0-3,0mm; 3.0-5.0mm; 3,0-5,0mm; 4.0-6.0mm 4,0-6,0m |
| Độ ẩm gói | ≤ 1,5% |
| Loại | chất hấp phụ |
|---|---|
| Hình dạng | Hạt, hạt |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Màu sắc | be |
| Sự xuất hiện | bột trắng |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
|---|---|
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Tên khác | CMS |
|---|---|
| Màu | Đen |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
| Kích thước | 1.3mm, 1.6mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |