| Kích cỡ | 2,0-6,0mm |
|---|---|
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
| Màu sắc | be |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Loại | chất hấp phụ |
| Ứng dụng | Phối hợp, hấp thụ, tách và trao đổi ion |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| Kích thước lỗ chân lông | 3-10 Å |
| Nước hấp phụ tĩnh | ≥21,0 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Cường độ nén N/P | ≥50 |
| mật độ lớn | ≥0,60g/ml |
| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Nước hấp phụ tĩnh % | ≥21,0 |
| Quản lý chất lượng | ISO9001:2008 |
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| Tỷ lệ tiêu hao | trọng lượng < 0,1% |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Độ tinh khiết | 98% |
| Hình dạng | hạt cầu |
| Không có. | 1318-02-1 |
| độ ẩm | 0,3% |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm khô không khí |
| Sử dụng | Hấp phụ khí từ SF6, Thiết bị đóng cắt điện cao thế |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
| Số CAS | 1318-02-1 |
| diện tích bề mặt | ≥900m2/g |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| Gói | 25kg/túi |
| Nhiệt độ làm việc | 80°C |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| PH | 3-10 |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,20% |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
|---|---|
| Hình dạng | quả cầu |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Kích cỡ | 1.6-2.5mm, 3.0-5.0mm |
| điểm sương | ℃ ≤ -73 |