| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
|---|---|
| độ ẩm | ≤1,0% |
| Kiểu | chất hấp phụ |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
| Giá trị PH | 2-12 |
| Áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| Đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Tên khác | CMS |
| Áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| Đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Tên khác | CMS |
| Áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| Đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Tên khác | CMS |
| Áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| Đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Cường độ nén | ≥75N / hạt |
| Tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Cường độ nén | ≥75N/Hạt |
| Vài cái tên khác | CMS |
| áp suất hấp phụ | 0,75-0,8Mpa |
|---|---|
| đường kính hạt | 1.1mm-1.2mm |
| nhiệt độ kiểm tra | ≤20℃ |
| mật độ xếp chồng | 680-700G/L |
| Thời gian Adsorprion | 2X50S |
| Stacking Density | 680-700G/L |
|---|---|
| Compression Strength | ≥75N/Particle |
| Product Category | Carbon Molecular Sieve |
| Adsorption Pressure | 0.75-0.8Mpa |
| Adsorprion Time | 2X50S |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
| Đường kính lỗ rỗng danh nghĩa | 4 thiên thần |
|---|---|
| Mật độ xếp chồng | 680-700G / L |
| Màu | Đen |
| Kiểu | Hấp phụ |
| Mô hình | CMS-220 / 240/260 |