| Kích thước hạt | 2,0-5,0mm |
|---|---|
| tên sản phẩm | Sàng phân tử 5A |
| thể tích lỗ rỗng | ≥0,35cm3/g |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| Tên sản phẩm | Chất hút ẩm rây phân tử 3A |
|---|---|
| Bao bì | 25kg/túi |
| Độ tinh khiết | 98% |
| PH | 7-9 |
| mật độ lớn | g/ml ≥ 0,7 |
| Hấp thụ nước tối đa | 21,5% phút |
|---|---|
| Mật độ khối tối đa | 0,72g/ml, 0,70g/ml |
| Hình dạng | Hình trụ, dạng hạt, dạng viên |
| Giấy chứng nhận | SGS & TIẾP CẬN |
| Tỷ lệ đủ điều kiện của kích thước hạt | ≥98,0 |
| mật độ lớn | ≥0,75g/ml |
|---|---|
| Kích thước lỗ chân lông | 2-3nm |
| hấp phụ độ ẩm | ≥21% |
| sức mạnh nghiền nát | ≥20N |
| Thời hạn sử dụng | 2 năm |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Màu sắc | Trắng |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Giá trị PH | 3-4 |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
|---|---|
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Hình dạng | hình cầu |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
|---|---|
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| đóng gói | 25kg/túi |
| Màu sắc | Trắng |
| Giấy chứng nhận | SGS & ĐẠT ĐƯỢC |
|---|---|
| Sức mạnh nghiền nát | N ≥ 30-50 |
| mật độ số lượng lớn | g / ml ≥ 0,72-0,82 |
| Kích cỡ | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Điểm sương | ℃ ≤ -73 |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| Sự tinh khiết | 98% |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |
| Màu sắc | be |
|---|---|
| Kích thước | 1,6-2,5mm, 3,0-5,0mm |
| Kiểu | Chất hấp phụ |
| Sự tinh khiết | 98% |
| Độ ẩm gói% | ≤1,50 |