| AL2O3 | ≥ 93 % |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| kháng kiềm | cao |
| thể tích lỗ rỗng | 0,30-0,45 L/g |
| kháng kiềm | Cao |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Màu sắc | trắng |
| thể tích lỗ rỗng | 0,30-0,45 L/g |
| hấp phụ florua | Cao |
| Quản lý chất lượng | ISO9001: 2008 |
|---|---|
| hình dạng | chi tiết |
| Màu | White |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,5% |
| Quản lý chất lượng | ISO9001 : 2008 |
|---|---|
| hình dạng | chi tiết |
| Màu | White |
| Al2O3 | ≥ 93% |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤ 0,5% |
| AL2O3 | ≥ 93 % |
|---|---|
| Ổn định nhiệt | Cao |
| thể tích lỗ rỗng | 0,30-0,45 L/g |
| Hình dạng | Quả bóng;Dạng hạt |
| kháng kiềm | Cao |
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
|---|---|
| Vật liệu | Alumina hoạt tính |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| mật độ lớn | ≥0,75g/cm3 |
|---|---|
| tên sản phẩm | chất hút ẩm lạnh |
| Khả năng hấp phụ độ ẩm | ≥20% |
| Hình dạng | hình cầu |
| sức mạnh nghiền nát | ≥60N |
| hấp phụ nước | thấp |
|---|---|
| Số CAS | 110092-32-3 |
| AL2O3 | ≥ 93 % |
| hấp phụ florua | Cao |
| Ổn định nhiệt | Cao |
| đóng gói | 25kg/túi |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 2-4mm |
| Giá trị PH | 3-4 |
| Ứng dụng | Điều hòa không khí, tủ lạnh, vv |
| Tỷ lệ tiêu hao | ≤0,2% |
| Packaging Details | 1. Carton Drum/25KG 2. Carton Box/25KG; 3. Iron Drum/150KG |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T |
| Supply Ability | 50 Tons/ per Month |
| Place of Origin | Shaanxi,China |